Năm 2017 sẽ là năm phát triển vượt bậc với OPPO

Thảo luận trong 'Tin tức tổng hợp'

Lượt xem: 16,417
  1. ServiceClub3

ServiceClub3 Nhân Viên CSKH
    OPPO's Staff

Chào bạn, một lần nữa rất cám ơn các góp ý của bạn. Bộ phận kỹ sư của OPPO đã tiếp nhận góp ý về yêu cầu nâng cấp và đang trong quá trình xem xét để có được lộ trình nâng cấp phù hợp nhất cho các sản phẩm mới. Mod sẽ thông báo ở diễn đàn khi có bất kỳ thông tin mới nào.

2. taubaygiay

taubaygiay

Câu nói này mình đã thấy ghi nhận rất nhiều lần rồi, mong là sẽ có cho anh em tụi tui, anh em tụi tui xài OPPO vì vẫn có 1 tình yêu nhất định, nhưng nếu vẫn vậy không có cải thiện gì thì tự hãng phải coi lại chính mình

3. ServiceClub3

OPPO's Staff

Chào bạn, Mod hiểu ý của bạn, vì những vấn đề đó là góp ý của mọi người và Mod vẫn luôn ghi nhận lại để chuyển cho bộ phận kỹ sư chịu trách nhiệm xây dựng hệ điều hành.

Việc sắp xếp lộ trình của một hàng điện thoại và quyết định ra mắt một bản hệ điều hành mới cần rất nhiều yếu tố. Các góp ý của mọi người luôn được ghi nhận và được CSKH gửi đến bộ phận kỹ sư xem xét cho các kế hoạch phát triển của hãng để chọn lọc và tính toán sự phù hợp trong kế hoạch phát triển chung.

Một lần nữa rất cám ơn bạn.

4. banhmikemsua

banhmikemsua

Tên máy:
    OPPO F1s
    R9 không có ở Việt Nam à?

5. ServiceClub3

OPPO's Staff

Chào bạn, rất tiếc R9 không được phân phối chính thức ở Việt Nam ạ.

6. techwear

techwear

Tên máy:
    nokia
    không biết các loại OPPO với android hiện tại có kết nối được với smartwatch không nhỉ, tại thấy trang này nó nói nhiều đến các dòng smartphone khác kết nối được với smartwatch mà không thấy OPPO đâu hết http://smartwear.vn/

7. rivernguyen

rivernguyen

Công nhận bạn biết cách PR ghê , cái này còn tùy thuộc vào độ tương thích giữa máy OPPO với các thiết bị bên thứ 3 nữa bạn nên trước khi mua cứ test trước coi có xài được ko rồi mới mua là hay nhất.

: OPPO, 2017